SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR

WIZARA YA AFYA

MFEUMO WA UGAVI NA USAMBAZAJI ZANZIBAR
ZANZIBAR INTEGRATED LOGISTICS SYSTEM (ZILS)

Leja ya Mali
(Store Ledger)

NAMBA YA KITUO:

JINA LA KITUO:

AINA (PHCU/PHCU+/HOSPITALI):

JINA LAWILAYA:

TAREHE YA KUANZA LEJA:

TAREHE YA KUFUNGA LEJA:

LEJA NAMBA:




Yaliyomo

Na.

Maelezo ya Mali

Uk.

Na.

Maelezo ya Mali

Uk.




Yaliyomo

Na.

Maelezo ya Mali

Uk.

Na.

Maelezo ya Mali

Uk.




Ukurasa Na:

Maelezo ya Mali

Namba ya CMS

Kipimo cha Ugavi

Kipimo cha Kugawa

Kiasi cha chini cha Dawa cha

Miezi 3 =
Kiasi Kiasi - .
Tarehe Na ya Kutoka/Kwenda | Kilicho- | Kilicho- Mqreke- . .K|a5| . Maelezo J.lna/.
Vocha bisho kilichobaki Kifupi
pokewa | tolewa




